Ana samun gadajen jinya don amfanin gida da asibiti, yadda ake zabar gadon jinya na gida

Tsofaffi na gaba ɗaya suna fuskantar faɗuwa lokacin da suka tsufa, wanda ke haifar da karaya.Tsofaffin sun shafe rabin wata a asibiti kuma sun kusa samun waraka.Suna buƙatar komawa gida don noman kansu.Farfadowar tsofaffi yana da ɗan jinkiri.Wajibi ne a saya gadon jinya don aikin jinya, wanda zai iya rage yawan aikin jinya kuma ya sa tsofaffi ya fi dacewa.
Duk da haka, mutane da yawa ba su fahimci bambanci tsakanin wannan gadon kula da lafiyar gida da gadon likita ba.A yau, zan kai ku don ganin bambanci kai tsaye tsakanin su biyun.

Da farko, bari mu yi magana game da gadon likitancin da ake amfani da shi a asibiti, sai dai wasu takamaiman ayyuka, kamar su shaker biyu, shaker sau uku, ko gadon asibiti da yawa.Dole ne kuma gadaje asibiti su kasance suna da ayyuka na asali masu zuwa.

7

Na farko, allon kai da allon ƙafa ya kamata a sami damar tarwatsa su da sauri.Wannan don jin daɗin likitoci da ma'aikatan jinya ne don cire allon kai da sauri don ceto marasa lafiya a cikin gaggawa.Na biyu, shingen tsaro, gadon likitanci yana buƙatar cewa layin tsaro dole ne ya kasance mai ƙarfi, kuma dole ne a iya cire shi ko ƙasa da sauƙi.

Na uku, majinyata, musamman gadajen da wasu majinyata masu tsanani ke amfani da su, musamman na jaddada sassaucin da ake yi na simintin, domin da yawa daga cikin majinyata ba sa iya motsa jikinsu a cikin gaggawa, kuma dole ne a tura dukkan gadon zuwa dakin gaggawa da sauran wurare..A wannan lokacin, idan aka sami matsala tare da simintin, zai zama mai mutuwa.Abubuwan da ke sama sune halayen gadaje na likita.

Gidan gadon likitancin gida bashi da ƙayyadaddun buƙatu kamar gadon likitanci, amma yana da ƙarin buƙatun ɗan adam.Misali, ana amfani da gadaje na asibiti da yawa ga majinyatan da ke kwance a duk shekara.

Ga mutanen da ke kwance a gado duk shekara, abin da ya fi muhimmanci shi ne kula da tsafta, musamman matsalar fitsari da bayan gida, wanda ba wai kawai ya sa wanda yake kula da shi ya shiga damuwa ba, har ma yana damun wanda ake kula da shi. na.Saboda haka, gadon asibiti na gida yana da ƙirar mai amfani sosai wanda ke da ramin bayan gida don majiyyaci ya yi amfani da shi.

Baya ga wannan, akwai kuma taimaka wa marasa lafiya da jujjuyawa, wanke gashin su, da sauran bukatu na mutuntaka.

白底图


Lokacin aikawa: Maris-04-2022