Electric biyar aiki gadon asibiti tare da nauyi sikelin

Electric biyar aiki gadon asibiti tare da nauyi sikelin

Gadon asibiti mai aiki biyar yana da baya, hutun kafa, daidaita tsayi, Trendelenburg da kuma ayyukan daidaitawa na Trendelenburg.A lokacin jiyya da jinya na yau da kullun, an daidaita matsayin baya da ƙafar mara lafiya daidai gwargwadon buƙatun majiyyaci da na jinya, wanda ke taimakawa wajen kawar da matsa lamba akan baya da ƙafafu da haɓaka yanayin jini.Kuma tsawo na gado surface zuwa bene iya zama daidaitacce daga 420mm ~ 680mm.A kusurwar Trendelenburg da baya Trendelenburg daidaitawa ne 0-12 ° Manufar jiyya an samu ta hanyar sa baki a cikin matsayi na musamman marasa lafiya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Electric biyar aiki ICU gado

Allon kai/Allon ƙafa

ABS anti- karo gado headboard

Gardrails

ABS damping ɗaga titin tsaro tare da nunin kusurwa.

Kan gado

Babban inganci babban farantin karfe yana buga firam ɗin gado L1950mm x W900mm

Tsarin birki

Babban birki na tsakiya,

Motoci

Motoci masu alamar L&K ko kuma sanannen alamar China

Tushen wutan lantarki

AC220V ± 22V 50HZ ± 1HZ

kusurwar dagawa ta baya

0-75°

kusurwar ɗaga ƙafa

0-45°

Gaba da baya karkatar kwana

0-12°

Matsakaicin nauyin nauyi

≤250kg

Cikakken Tsawon

2200mm

Cikakken nisa

1040mm

Tsayin saman gadon

440mm ~ 760mm

Zabuka

Katifa, sandar IV, ƙugiya jakar magudanar ruwa, Baturi

HS CODE

940290

A01-1e biyar gadon icu na lantarki tare da sikelin nauyi

The multifunctional lantarki likita gado ne hada da ABS headboard, ABS dagawa guardrail, gado-farantin, babba gado-frame, ƙananan gado-frame, Electric mikakke actuator, mai kula, duniya dabaran da sauran manyan aka gyara.Multifunctional lantarki likita gadaje ne yafi amfani ga jiyya, ceto da kuma canja wurin marasa lafiya a cikin sassan kulawa na asibiti (ICU) da kuma sassan gaba ɗaya.

Kwancen gadon an yi shi da farantin karfe mai inganci mai sanyi.Kulle birki ɗaya - danna tsakiya guda huɗu a lokaci guda.ABS anti- karo zagaye zagaye gadon headboard hadedde gyare-gyare, kyau da kuma karimci.Allon kafa na gado yana sanye da ma'aikacin jinya mai zaman kanta, wanda zai iya gane duk aiki da kuma kula da gadon.Sashe na baya da gwiwa haɗin gwiwa, aikin wurin zama na maɓalli ɗaya don marasa lafiya na zuciya, aikin rage sauri na CPR na hagu da dama, dacewa ga marasa lafiya marasa lafiya na gaggawa na gaggawa a cikin yanayin gaggawa. , Maɓallin sarrafawa da aka saka, mai sauƙin aiki.Tare da nunin Angle.Matsakaicin ƙarfin ɗaukar nauyi shine 250Kgs.24V dc iko iko dagawa, dace da sauri.

AIKI GUDA BIYAR ELECTRIC ICU BED TARE DA KYAUTA

Bayanan samfur

1) Girman: tsawon 2200mm x nisa 900/1040mm x tsawo 450-680mm
2) Matsakaicin kusurwa na baya: 75 ° ± 5 ° Ƙafar hutawa max kwana: 45 ° ± 5 °
3) Gaba da juyawa max kusurwa: 15 ° ± 2 °
4) Wutar lantarki: AC220V ± 22V 50HZ ± 1HZ
5) Shigar da wutar lantarki: 230VA ± 15%

Umarnin aiki

Umarnin aiki na ma'aikacin jinya aiki panel

AIKI GUDA BIYAR LANTARKI ICU Bed TARE DA NUNA SCALE1

da ffWannan maɓallin 1 shine don kunna ko kashe aikin ɗagawa na baya.Lokacin da aka danna wannan maɓallin, allon zai nuna ko aikin ɗaga baya yana kunne ko a kashe.Lokacin da aka kashe wannan aikin, maɓallan 4 da 7 da ke kan panel ɗin ba za su daina aiki ba, kuma maɓallan ayyukan da suka dace a kan hanyoyin tsaro su ma za su daina aiki.Lokacin da ka danna 4 ko 7, tsarin zai tunatar da kai cewa an kashe aikin.

ku ff1

Lokacin da maɓallin 1 ya kunna, danna maɓallin 4 don ɗaga bayan gadon,
danna maballin 7 don rage bayan gadon.

ku ff2

Wannan maɓallin 2 shine don kunna ko kashe aikin ɗaga ƙafa.Lokacin da wannanan danna maballin, allon zai nuna ko aikin ɗaga ƙafa yana kunne kokashe.

Wannan maɓallin 2 shine don kunna ko kashe aikin ɗaga ƙafa.Lokacin da wannanan danna maballin, allon zai nuna ko aikin ɗaga ƙafa yana kunne kokashe.Lokacin da aka kashe wannan aikin, maɓallin 5 da 8 akan panelba za su yi aiki ba, kuma maɓallan ayyuka masu dacewa a kan hanyoyin tsaro za su yishima baya aiki.Lokacin da ka danna 5 ko 8, tsarin zai tunatar da kaicewa an kashe aikin.

ku ff3

Lokacin da maɓallin 2 ya kunna, danna maɓallin 5 don ɗaga bayan gadon,
danna maballin 8 don rage bayan gadon.

ku ff4

Wannan maɓalli na 3 shine don kunna ko kashe aikin karkatarwa.Lokacin da aka danna wannan maɓallin, allon zai nuna ko aikin karkatarwa yana kunne ko a kashe.

Lokacin da aka kashe wannan aikin, maɓallan 6 da 9 da ke kan panel ɗin ba za su daina aiki ba, kuma maɓallan ayyukan da suka dace a kan hanyoyin tsaro su ma za su daina aiki.Lokacin da ka danna 6 ko 9, tsarin zai tunatar da kai cewa an kashe aikin.

ff5 ku

Lokacin da maɓallin 3 ya kunna, danna maɓallin 6 don karkata gaba ɗaya,
latsa maɓallin 9 don karkata baya gaba ɗaya

ff6 ku

Lokacin da aka kashe wannan aikin, maɓallin 0 da ENT akan panelba za su yi aiki ba, kuma maɓallan ayyuka masu dacewa a kan hanyoyin tsaro za su yishima baya aiki.Lokacin da ka danna 0 ko ENT, tsarin zai tunatar da kaicewa an kashe aikin.

Lokacin da aka kashe wannan aikin, maɓallin 0 da ENT akan panelba za su yi aiki ba, kuma maɓallan ayyuka masu dacewa a kan hanyoyin tsaro za su yishima baya aiki.Lokacin da ka danna 0 ko ENT, tsarin zai tunatar da kaicewa an kashe aikin.

f7

Lokacin da maɓallin ESC ya kunna, danna maɓallin 0 don ɗauka gaba ɗaya,
latsa maɓallin ENT zuwa ƙasa gaba ɗaya.

ff7 ku

Hasken wuta: Wannan hasken zai kasance koyaushe yana kunne lokacin da tsarin ke aiki

ff8 ku

Bar umarnin gado: danna Shift + 2 yana kunna/kashe ƙararrawar gado.Lokacin da aka kunna aikin, idan majiyyaci ya bar gado, wannan hasken zai yi haske kuma ƙararrawar tsarin zai yi ƙara.

ff9 ku

Umarnin kula da nauyi: lokacin da kake buƙatar ƙara abubuwa zuwa gadon asibiti ko cire wasu abubuwa daga gadon asibiti, ya kamata ka fara danna maɓallin Ci gaba.Lokacin da hasken mai nuna alama ke kunne, ƙara ko rage abubuwan.Bayan aikin, sake danna maɓallin Ci gaba don kashe hasken mai nuna alama, tsarin zai ci gaba da yanayin nauyi.

da ff10

Maɓallin aiki, lokacin da aka haɗa shi da wasu maɓalli, zai sami wasu ayyuka.

da ff11

Ana amfani da shi don daidaita nauyi

da ff12

Maɓallin kunnawa, tsarin zai rufe ta atomatik bayan mintuna 5.
Don sake amfani da shi, danna maɓallin kunna wuta.

Umurnin aiki na bangarori a cikin hanyoyin tsaro

▲ ɗagawa, ▼ ƙasa;

da ff13
da ff14

Maɓallin hutun ɓangaren baya

da ff15

Maɓallin hutun sashin ƙafa

da ff16

Dangantakar bangaren baya da kafa

ff17

Gabaɗaya maɓallin karkatar da maɓallin hagu karkata gaba, maɓallin dama karkata baya

ff18

Sarrafa ɗagawa gabaɗaya

Umarnin aiki don auna ma'auni

1. Kashe wutar lantarki, danna Shift + ENT (kawai danna sau ɗaya, kar a danna dogon), sannan danna SPAN.

2. Kunna maɓallin wuta, ji sautin "danna" ko ganin hasken mai nuna alama, yana nuna cewa an fara tsarin.Sannan allon yana nunawa (kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa).Ya kamata a bi mataki na uku a cikin dakika 10.Bayan dakika 10, aikin zai sake farawa daga mataki na farko.

ff19

3. Kafin farawa mashaya an gama, danna Shift + ESC don rike har sai da tsarin nuni da wadannan dubawa.

ff20

4. Danna 8 don shigar da yanayin daidaitawa, kamar yadda aka nuna a cikin adadi na ƙasa.Matsakaicin ƙima shine 400 (mafi girman nauyi shine 400kg).

ku ff21

5. Danna 9 don tabbatarwa, kuma tsarin ya shiga cikin sifili mai tabbatarwa dubawa, kamar yadda aka nuna a cikin adadi na ƙasa.

ku ff22

6. Latsa 9 sake don tabbatar da sifilin, sannan tsarin ya shiga wurin saitin nauyi, kamar yadda aka nuna a cikin adadi na ƙasa.

ff23

7. Latsa 8, tsarin ya shiga matsayi na calibration kamar yadda aka nuna a cikin adadi na ƙasa. , amma dole ne ku san ainihin nauyin mutum ko abu, hanya mafi kyau ita ce a fara auna shi, kuma nauyi bayan auna shi ne ma'aunin da aka daidaita, sannan ku shigar da nauyin).A ka'ida, nauyin ya kamata ya zama fiye da 100 kg, kasa da 200 kg.
Hanyar shigar da Lamba na nauyi: latsa maɓallin 8, siginan kwamfuta ya fara tsayawa a cikin ɗaruruwa, danna 8 zuwa goma, sannan danna 8 zuwa waɗanda, danna 7 don ƙara lamba, danna sau ɗaya don ƙara ɗaya, har sai mun canza zuwa nauyi. muna bukata.

8. Bayan shigar da ma'aunin daidaitawa, sanya ma'aunin (mutane ko abubuwa) a tsakiyar gado.

9. Lokacin da gado ya kasance Stable kuma "barga" ba ya walƙiya, danna 9, kamar yadda aka nuna a cikin adadi na ƙasa, yana nuna ƙaddamar da ƙaddamarwa.

ff24

10. Sa'an nan kuma danna Shift + SPAN don adana sigogi na calibration, kamar yadda aka nuna a cikin adadi na ƙasa, kuma za'a iya ajiye ma'auni (mutum ko abubuwa).

ff25

11. A ƙarshe, Shift + 7 an saita zuwa sifili, kamar yadda aka nuna a cikin adadi na ƙasa.

ff26

Don gwada ko saitin daidai ne, da farko sanya ma'aunin daidaitawa (mutum ko abubuwa) akan gado don gwada idan ya kasance daidai da nauyin saita.Sa'an nan kuma sanya mutum ko abin da aka san ainihin nauyin a kan gado, idan nauyin da aka nuna ya kasance daidai da ainihin nauyin da aka sani, saitin daidai ne (yana da kyau a gwada sau da yawa tare da ma'auni daban-daban).
12. Lura: babu majiyyaci da ke kwance akan gado, idan nauyin da aka nuna sama da 1Kg, ko ƙasa da 1kg, danna Shift + 7 don sake saitawa.Yawancin lokaci, maye gurbin ƙayyadaddun abubuwa (kamar katifa, katifa, matashin kai, da sauran abubuwa) akan gado zai haifar da nauyin gado.Canjin nauyin da aka canza zai shafi ainihin tasirin ma'auni.Ma'aunin nauyi shine +/- 1 kg.Misali: lokacin da abubuwan da ke kan gado ba su ƙara ko raguwa ba, saka idanu yana nuna -0.5kg ko 0.5 kg, wannan yana cikin iyakokin haƙuri na al'ada.
13. Danna Shift + 1 don adana nauyin gado na yanzu.
14. Danna Shift + 2 don kunna/kashe ƙararrawar gadon barin.
15. Danna KEEP don ajiye nauyi.Lokacin daɗawa ko rage abubuwa a cikin gado, da farko, danna KEEP, sannan ƙara ko rage abubuwa, sannan danna KEEP don fita, irin wannan, ba wani tasiri na ainihin awo.
16. Latsa Shift + 6 don tattaunawa da raka'o'in kilogram da raka'a fam.
Lura: duk ayyukan maɓallin haɗin gwiwa dole ne a yi ta latsa Shift da farko sannan danna sauran maɓallin.

Amintaccen umarnin amfani

1. Casters yakamata a kulle su yadda ya kamata.
2. Tabbatar an haɗa igiyar wutar lantarki da ƙarfi.Tabbatar amintaccen haɗin masu sarrafawa.
3. idan an tashi bayan mara lafiya pls kar a motsa gadon.
4. Mutum baya iya tsayawa yayi tsalle akan gado.Lokacin da majiyyaci ya zauna akan allon baya ko ya tsaya akan gado, pls kar a motsa gadon.
5. Lokacin amfani da matakan tsaro da tsayawar jiko, kulle da kyau.
6. A cikin yanayin da ba a kula da shi ba, ya kamata a ajiye gado a mafi ƙasƙanci don rage haɗarin rauni idan majiyyaci ya fadi daga gado yayin da yake ciki ko bayan gado.
7. Kar a tura ko matsar da gado lokacin da caster ke taka birki, kuma a saki birki kafin motsi.
8.Ba a yarda motsi a kwance don guje wa lalacewa ga shingen tsaro.
9. Kar a matsar da gadon kan titin da ba ta dace ba, idan an sami lahani.
10. Lokacin amfani da na'ura mai sarrafawa, maɓallan da ke kan panel ɗin sarrafawa za a iya danna ɗaya bayan ɗaya kawai don kammala aikin.Kada a latsa maɓalli fiye da biyu a lokaci guda don yin aiki da gadon likita na lantarki mai aiki da yawa, don kada a yi haɗari ga lafiyar marasa lafiya.
11. Idan buƙatar motsa gado, da farko, cire filogin wutar lantarki, hura wayar mai sarrafa wutar lantarki, da ɗaga matakan tsaro, don guje wa mai haƙuri a cikin motsin faɗuwa da rauni.A lokaci guda, aƙalla mutane biyu suna aiki da motsi, don kada su rasa ikon tafiyar da tafiyar, wanda ke haifar da lalacewa ga sassan tsarin, da kuma yin haɗari ga lafiyar marasa lafiya.
12. Motar wannan samfurin na'ura ce mai ɗaukar nauyi na ɗan gajeren lokaci, kuma ci gaba da tafiyar lokaci ba zai wuce minti 10 a kowace awa ba bayan kowane kaya zuwa matsayi mai dacewa.

Kulawa

1. Tabbatar da kashe wutar lantarki yayin tsaftacewa, tsaftacewa, da kiyayewa.
2. Tuntuɓar ruwa zai haifar da gazawar toshe wutar lantarki, ko ma girgiza wutar lantarki, da fatan za a yi amfani da busasshiyar kyalle mai laushi don gogewa.
3. Ƙarfe da aka fallasa za su yi tsatsa lokacin da aka fallasa su da ruwa.Shafa da busasshen yadi da taushi.
4. Da fatan za a shafe filastik, katifa da sauran sassa na rufi tare da bushe da laushi mai laushi.
5. Besmirch da mai su kasance masu ƙazanta, yi amfani da busassun kyalle da ke tsoma cikin ruwan wanka na tsaka tsaki don gogewa.
6.Kada a yi amfani da man ayaba, man fetur, kananzir da sauran abubuwan da ba a iya jurewa ba da kakin zuma, soso, buroshi da dai sauransu.

Bayan-tallace-tallace sabis

1. Da fatan za a kula da takardun da aka haɗe da daftarin gado, wanda za a gabatar da shi lokacin da kamfanin ya ba da garanti da kula da kayan aiki.
2. Daga ranar siyar da samfurin, duk wani gazawa ko lalacewa ta hanyar shigarwa daidai da amfani da samfurin bisa ga umarnin, katin garanti da daftari na iya jin daɗin garanti na kyauta na shekara guda da sabis na kulawa na tsawon rai.
3. Idan akwai gazawar inji, da fatan za a yanke wutar lantarki nan da nan, kuma tuntuɓi dila ko masana'anta.
4. Ma'aikatan kula da marasa sana'a ba sa gyara, gyara, don guje wa haɗari.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana